You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Xin chao các bạn, mình la newbie, FS la sở thik của mìh nhưng, mình không bít cách lái mà chỉ bít xem camera và bay auto thôi chứ chưa bít lái = tay như các bác, mong các bác chỉ hộ tui với, đây là trò chơi mà tui rất đam mê mong mọi người chỉ giúp.... Smile Smile Smile

Xem lý lịch thành viên
Loading

Cubimit

Cadet
Cadet
Chào bạn, trước hết chào mừng bạn đến với VNFS sau là cái vấn đề của bạn là vấn đề của tất cả các ae mới tham gia chơi FS, cái khó khăn nhất là khâu visual land, cái đấy đã có mấy bài viết hướng dẫn rồi, tiếc là 4rum lộn xộn quá, nên mình cũng chẳng biết nằm ở đâu nữa.
Nhưng tóm lại 1 câu là như thế này, bạn phải tập tắt Auto Pilot (AP) khi hạ cánh ở độ cao 50ft rồi lên 100ft rồi lên 200ft....rồi bạn sẽ hạ cánh thành công.
Tập luyện nếu tốt thì khoảng 1-2 tháng bạn hạ cánh ngon lành, nếu ko thì khoảng 1 năm Razz

Carrier Activity at Vietnam Airlines
Xem lý lịch thành viên
Loading
mình kiểu như là, cho máy bay ngóc đầu lên đk rồi nhưng khi bay len 1 độ cao minh k byts lam ntn để giữ cho bay bay tại độ cao đó và mình cũng tài nào đưa máy bay, bay vào đg màu hồng trên bản đồ, n` khi mình tắt chế độ AP thì máy bay lại ngóc đầu lên trời hoặc nó cứ bay lượn trên bầu trời....Sad

Xem lý lịch thành viên
Loading
Như bác vậy là hay lắm rồi. Em chơi bao nhiêu năm trời mới biết bay auto Sad

Xem lý lịch thành viên
Loading
Baltalon đã viết:Như bác vậy là hay lắm rồi. Em chơi bao nhiêu năm trời mới biết bay auto Sad

Bác Quang lại hài hước nữa rùi...heheheheh Very Happy coffee

[img][/img]
Xem lý lịch thành viên
Loading
hí hí lần đầu hạ mém ra ruộng : PRO PRO PRO PRO for newbie cheers

Xem lý lịch thành viên
Loading

bestfly

Cadet
Cadet
Các bác lái cẩn thận ko cóa là đâm đầu vào cột là nguy đấy hihi

Xem lý lịch thành viên http://phongvegiare.vn
Loading
Em còn chẳng biết cài đặt AP như thế nào nữa, có bác nào giúp em với Smile

Xem lý lịch thành viên
Loading

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]